Đèn Ốp Trần 3 Màu Vân Gỗ 12W ASIA PNOT12G-DM
1 ×
Đèn Led Ốp Trần Nổi 24W ASIA PNOT24
1 × Tổng số phụ: 555.000 ₫
1 ×
1 × Tổng số phụ: 555.000 ₫
320.000 ₫ 240.000 ₫
√ Xuất Xứ : Việt Nam
√ Công Suất : 12W
√ Kích Thước : Ø 35*170mm
√ Nguồn Điện : 90 – 265V-AC
√ Nhiệt Độ Màu : 6000K -4000K – 3000K
√ Bảo Hành : Đổi mới 2 năm
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn Ốp Trần 3 Màu Vân Gỗ 12W ASIA PNOT12G-DM”