Đèn Ốp Trần 3 Màu Vân Gỗ 18W ASIA PNOT18G-DM
1 ×
Đèn LED Rọi Ray Asia Vỏ Đen Thấu Kính 20W RĐ20-02
1 ×
Đèn led ốp trần 3 màu 12W ASIA PNOV12-DM
Đèn led ốp trần 3 màu 12W ASIA PNOT12-DM
Đèn led ốp trần 12W ASIA PNOV12
1 × Tổng số phụ: 1.237.500 ₫
1 × Tổng số phụ: 1.237.500 ₫
450.000 ₫ 337.500 ₫
√ Xuất Xứ : Việt Nam
√ Công Suất : 18W
√ Kích Thước : Ø 35*220mm
√ Nguồn Điện : 90 – 265V-AC
√ Nhiệt Độ Màu : 6000K -4000K – 3000K
√ Bảo Hành : Đổi mới 2 năm
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn Ốp Trần 3 Màu Vân Gỗ 18W ASIA PNOT18G-DM”