Đèn ốp trần cảm biến 12W ASIA PNOT12-02
1 ×
Đèn LED Âm Trần 7W Asia Mặt Bạc Viền Vàng MBVDS7
1 ×
Đèn LED Rọi Ray Asia Vỏ Trắng 20W RT20-01
Đèn Ốp Trần 3 Màu Vân Gỗ 12W ASIA PNOT12G-DM
1 × Tổng số phụ: 1.245.000 ₫
Đèn led ốp trần 24W ASIA PNOV24
1 × Tổng số phụ: 1.245.000 ₫
310.000 ₫ 232.500 ₫
√ Xuất Xứ : Việt Nam
√ Công Suất : 12W
√ Kích Thước : Ø 35*170mm
√ Nguồn Điện : 90 – 265V-AC
√ Nhiệt Độ Màu : 6000K / 3000K
√ Bảo Hành : Đổi mới 2 năm
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn ốp trần cảm biến 12W ASIA PNOT12-02”