Đèn ốp trần cảm biến 18W ASIA PNOV18-02
1 ×
Đèn LED Âm Trần 7W 3 Màu Asia Vuông Mặt Trắng MTV7
1 ×
Đèn Led Ốp Trần Nổi 12W ASIA PNOT12
2 × Tổng số phụ: 922.500 ₫
Đèn LED Âm Trần 5W 3 Màu Asia Mặt Trắng MT5-D60
2 × Tổng số phụ: 922.500 ₫
400.000 ₫ 300.000 ₫
√ Xuất Xứ : Việt Nam
√ Công Suất : 18W
√ Kích Thước : Ø 35*220*220mm
√ Nguồn Điện : 90 – 265V-AC
√ Nhiệt Độ Màu : 6000K / 3000K
√ Bảo Hành : Đổi mới 2 năm
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn ốp trần cảm biến 18W ASIA PNOV18-02”